12.4 C
Alba Iulia
Wednesday, September 28, 2022

42 ਸਾਲ ਦੀ ਮਾਂ ਤੇ 24 ਸਾਲ ਦੇ ਪੁੱਤ ਨੇ ਇੱਕਠੇ ਪਾਸ ਕੀਤੀ ਕੇਰਲ ਪੀਐੱਸਸੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ

Must Read


ਮੱਲਾਪੁਰਮ (ਕੇਰਲ), 10 ਅਗਸਤ

ਬਿੰਦੂ ਨੇ 42 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਕੇਰਲ ਪਬਲਿਕ ਸਰਵਿਸ ਕਮਿਸ਼ਨ (ਪੀਐੱਸਸੀ) ਦੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਪਾਸ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਵੀ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ 24 ਸਾਲਾ ਪੁੱਤਰ ਵਿਵੇਕ ਨੇ ਵੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਪਾਸ ਕੀਤੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਗਏ। ਕੇਰਲ ਪੀਐੱਸਸੀ ਦੇ ਨਤੀਜੇ, ਜੋ 3 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਐਲਾਨੇ ਗਏ, ਵਿੱਚ ਵਿਵੇਕ ਨੇ ਲੋਅਰ ਡਿਵੀਜ਼ਨਲ ਕਲਰਕ (ਐੱਲਡੀਸੀ) ਪ੍ਰੀਖਿਆ 38 ਦੇ ਰੈਂਕ ਨਾਲ ਪਾਸ ਕੀਤੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਬਿੰਦੂ ਨੇ ਕੇਰਲ ਪੀਐੱਸਸੀ ਵੱਲੋਂ ਆਖਰੀ ਗ੍ਰੇਡ ਸਰਵੈਂਟਸ (ਐੱਲਜੀਐੱਸ) ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ 92 ਰੈਂਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੇ। ਵਿਵੇਕ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕਾਮਯਾਬੀ ਦਾ ਸਿਹਰਾ ਮਾਂ ਬਿੰਦੂ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧਾਇਆ ਤੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ। ਮਾਂ ਪੁੱਤ ਨੇ ਕੋਚਿੰਗ ਕਲਾਸਾਂ ਵੀ ਇੱਕਠਿਆਂ ਲਗਾਈਆਂ ਸਨ।News Source link

- Advertisement -
- Advertisement -
Latest News

ਰੌਂਤਾ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਮੌਤ

ਰਾਜਵਿੰਦਰ ਰੌਂਤਾ ਨਿਹਾਲ ਸਿੰਘ ਵਾਲਾ, 27 ਸਤੰਬਰ ਰੋਜ਼ੀ ਰੋਟੀ ਕਮਾਉਣ ਲਈ ਕੈਨੇਡਾ ਗਏ ਪਿੰਡ ਰੌਂਤਾ ਦੇ ਜਥੇਦਾਰ ਕਰਤਾਰ ਸਿੰਘ ਦੇ...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -