12.4 C
Alba Iulia
Friday, February 23, 2024

ਕੌਣ ਬਣਿਆ ਇਮਰਾਨ ਖ਼ਾਨ ਦਾ ਉੱਤਰਾਧਿਕਾਰੀ

Must Readਕੌਣ ਬਣਿਆ ਇਮਰਾਨ ਖ਼ਾਨ ਦਾ ਉੱਤਰਾਧਿਕਾਰੀ

ਅੱਜ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਤਹਿਰੀਕ-ਏ-ਇਨਸਾਫ (ਪੀਟੀਆਈ) ਦੀ ਅੰਤਰ-ਪਾਰਟੀ ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੈਰਿਸਟਰ ਗੌਹਰ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਵਿਰੋਧ ਦੇ ਨਵੇਂ ਚੇਅਰਮੈਨ ਚੁਣ ਲਿਆ ਗਿਆ। ਪੀਟੀਆਈ ਦੇ ਮੁਖੀ ਇਮਰਾਨ ਖ਼ਾਨ ਨੇ ਗੌਹਰ ਖ਼ਾਨ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉੱਤਰਾਧਿਕਾਰੀ ਲਈ ਨਾਮਜ਼ਦ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਤੋਸ਼ਾਖਾਨਾ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ ਕਰਾਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ ਕਾਰਨ ਚੋਣ ਲੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਸੀ। ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨਿਆਜ਼ੁੱਲਾ ਨਿਆਜ਼ੀ ਨੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਮਰ ਅਯੂਬ ਖਾਨ ਨੂੰ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਵਿਰੋਧ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਕੇਂਦਰੀ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਅਲੀ ਅਮੀਨ ਗੰਡਾਪੁਰ ਅਤੇ ਯਾਸਮੀਨ ਰਾਸ਼ਿਦ ਨੂੰ ਕ੍ਰਮਵਾਰ ਖੈਬਰ ਪਖਤੂਨਖਵਾ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸੂਬਾਈ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵਜੋਂ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

The post ਕੌਣ ਬਣਿਆ ਇਮਰਾਨ ਖ਼ਾਨ ਦਾ ਉੱਤਰਾਧਿਕਾਰੀ first appeared on Ontario Punjabi News.News Source link

- Advertisement -
- Advertisement -
Latest News

ਰੋਮ ਇਟਲੀ ਦੀਆਂ ਸਿੱਖ ਸੰਗਤਾਂ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਦਿਹਾੜਾ ਮਨਾਇਆ

ਰੋਮ ਇਟਲੀ ਦੀਆਂ ਸਿੱਖ ਸੰਗਤਾਂ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਦਿਹਾੜਾ ਮਨਾਇਆਰੋਮ ਇਟਲੀ ਦੀਆਂ ਸਿੱਖ ਸੰਗਤਾਂ ਗੁਰੂ...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -